ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് ഇന്‍ ഇന്‍ഡ്യ കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് കൗണ്‍സില്‍ സെക്രട്ടറിയായി പാസ്റ്റര്‍ ജെ ജോസഫ് വീണ്ടും തെരെഞ്ഞടുക്കപ്പെട്ടു

facebooktwittergoogle_plusmail

മുളക്കുഴ: ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് ഇന്‍ ഇന്‍ഡ്യ കേരളാ സ്റ്റേറ്റ് കൗണ്‍സില്‍ സെക്രട്ടറിയായി പാസ്റ്റര്‍ ജെ ജോസഫ് വീണ്ടും തെരെഞ്ഞടുക്കപ്പെട്ടു. സ്റ്റേറ്റ് ഓവര്‍സിയര്‍ റവ. സി സി തോമസിന്റെ അദ്ധ്യക്ഷതയില്‍ മുളക്കുഴയില്‍ നടന്ന സ്റ്റേറ്റ് കൗണ്‍സിലിലാണ് തെരെഞ്ഞെടുപ്പ് നടന്നത്. ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറിയായി പാസ്റ്റര്‍ വി. പി തോമസും, ട്രഷറാറായി പാസ്റ്റര്‍ കെ. ജി ജോണും, ജോയിന്റ്ട്രഷറാറായി പാസ്റ്റര്‍ വൈ മോനിയും തെരഞ്ഞെടുക്കപ്പെട്ടു. സ്റ്റേറ്റ് ഓവര്‍സിയര്‍ പാസ്റ്റര്‍ സി സി തോമസ് കൗണ്‍സില്‍ ചെയര്‍മാനായി തുടരും.
ജനുവരി 9-ാം തീയതി മുളക്കുഴയില്‍ നടന്ന കൗണ്‍സില്‍ തെരെഞ്ഞെടുപ്പില്‍ പാസ്റ്റര്‍മാരായ ഷിബു. കെ മാത്യു, വിനോദ് ജേക്കബ്, വൈ. റെജി, ഏ. റ്റി ജോസഫ്, ജെ. ജോസഫ്, തോമസ് എം. പുളിവേലില്‍, ജോസ് ബേബി, പി. എ ജെറാള്‍ഡ്, റ്റി. എ ജോര്‍ജ്, ക്രിസ്റ്റഫര്‍. റ്റി രാജു, ഷിജു മത്തായി, ജോണ്‍സന്‍ ദാനിയേല്‍, കെ. ജി ജോണ്‍, വൈ. മോനി, വി. പി തോമസ് എന്നിവരെ 2018-20 വര്‍ഷത്തെ 15 അംഗ സ്റ്റേറ്റ് കൗണ്‍സിലിനെ തെരെഞ്ഞടുത്തിരുന്നു.

പാസ്റ്റര്‍ ജെ ജോസഫ് വള്ളകുളം ഓണാട്ട് പാസ്റ്റര്‍ ഓ. ജെ ജോസഫിന്റെ മകനായി ജനിച്ചു. വിദ്യഭ്യാസനന്തരം തിരുവല്ല ശാരോന്‍ ബൈബിള്‍ കോളേജ്, ഭോപ്പാല്‍ ഇന്ത്യാ ഫുള്‍ ഗോസ്പല്‍ തിയോളജക്കില്‍ കോളേജ് എന്നിവിടങ്ങളില്‍ വേദപഠനം പൂര്‍ത്തിയാക്കി. അടൂര്‍ സൗത്ത് ഡിസ്ട്രിക് പാസ്റ്ററായ ഇദ്ദേഹം കഴിഞ്ഞ ടേമിലും സ്റ്റേറ്റ് കൗണ്‍സില്‍ സെക്രട്ടറി ആയിരുന്നു. 40 വര്‍ഷത്തിലധികമായി സുവിശേഷ വേലയില്‍ വ്യപൃതനായിരിക്കുന്ന ഇദ്ദേഹം ജ്യോതിമാര്‍ഗ്ഗം വാര്‍ത്താ പത്രികയുടെ മാനേജിംഗ് എഡിറ്ററും പെന്തക്കോസ്തല്‍ കൗണ്‍സില്‍ ഓഫ് ഇന്‍ഡ്യയുടെ വൈസ് പ്രസിഡന്റും, ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് റൈറ്റേഴ്സ് ഫെലോഷിപ്പിന്റെ വൈസ് പ്രസിഡന്റുമായി പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്നു. സ്റ്റേറ്റ് കൗണ്‍സില്‍ ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി, പെന്തക്കോസ്തല്‍ കൗണ്‍സില്‍ ഓഫ് ഇന്‍ഡ്യ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി, ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് റൈറ്റേഴ്സ് ഫെലോഷിപ്പ് ഇന്‍ഡ്യ ജനറല്‍ സെക്രട്ടറി, യൂത്ത് ഡയറക്ടര്‍, കേരളാ പെന്തക്കോസ്തല്‍ ഫെലോഷിപ്പ് സംസ്ഥാന കമ്മറ്റി അംഗം എന്നി നിലകളില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചിട്ടുണ്ട്.
വാര്‍ത്ത പാസ്റ്റര്‍ ഷൈജു തോമസ് ഞാറയ്ക്കല്‍ സ്റ്റേറ്റ് മീഡിയാ സെക്രട്ടറി

facebooktwittergoogle_plusmail
  FROM THIS SECTION
 • ശാരോന്‍ ഫെല്ലോഷിപ്പിന്റെ ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ ഏകദിന സാഹിത്യ ശില്‍പ്പശാല
  • കൊട്ടാരക്കര. വ്യക്തികളുടെ ഉള്ളിലുള്ള സാഹിത്യവാസനയെ ഉണര്‍ത്തുന്നതിനും മികച്ച എഴുത്തുകാരെ വാര്‍ത്തെടുക്കുന്നതിനുമായി....
 • സാമൂഹീക വിപത്തുകള്‍ക്കെതിരെ അണിചേര്‍ന്ന് ശാരോന്‍ സി ഇ എം യുവമുന്നേറ്റയാത്ര
  • തിരുവല്ല. ശാരോന്‍ ഫെല്ലോഷിപ്പ് ചര്‍ച്ചിന്റെ യുവജനവിഭാഗമായ ശാരോന്‍ സി ഇ....
 • എം പി എ യുകെ കോണ്‍ഫറന്‍സ്: വെയില്‍സില്‍
  • വെയില്‍സ് യു കെയിലെ ആദ്യത്തെ പെന്തക്കോസ്ത് അസോസിയേഷന്റെ പതിനഞ്ചാമത് നാഷണല്‍....
 • കുഞ്ഞുങ്ങള്‍ക്ക് പുത്തനുണര്‍വേകാന്‍ വരുന്നൂ നാഷണല്‍ ക്യാമ്പ്
  • തിരുവല്ല. ശാരോന്‍ ഫെല്ലോഷിപ്പ് ചര്‍ച്ച് സണ്ടേസ്‌കൂള്‍ അസോസിയേഷന്‍ നാഷണല്‍ ക്യാമ്പ്....
 • ചന്ദ്രനില്‍ 4ജി നെറ്റ് വര്‍ക്ക്
  • ബ്രിട്ടന്‍. ചന്ദ്രനിലും 4ജി നെറ്റ് വര്‍ക്ക് ആരംഭിക്കാനുള്ള ദൗത്യവുമായി വോഡാഫോണ്‍....
 • ബില്ലിഗ്രഹാം അനുസ്മരണം 27ന്
  • ലോകമെങ്ങും ഉള്ള സകലസൃഷ്ടികളോടും സുവിശേഷം അറിയിക്കുക എന്ന ദൗത്യം എഴുപതു....
    India Mission TV
    FACE TO FACE
 • എന്നെമാത്രം ഫോക്കസ് ചെയ്ത് വിവാദം‍ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൻറെ പിന്നിലെ രഹസ്യമെന്ത് : പാസ്റ്റർ ബാബു ചെറിയാൻ
  • എന്നെമാത്രം ഫോക്കസ് ചെയ്ത് വിവാദം‍ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൻറെ പിന്നിലെ രഹസ്യമെന്ത്?  പാസ്റ്റർ ബാബു ചെറിയാൻ
    Prayer Line
        Help Line
        +91 9744132025
        +91 9744982222
        reformationonline@gmail.com
            Prayer Request     
         
         
       
         
         
       
        © Copyright 2015 reformationvoiceonline.
  All rights reserved