വൈ പി ഇ ജനറല്‍ ക്യാമ്പ് 2018 ഒരുക്കങ്ങള്‍ പുരോഗമിക്കുന്നു

Facebooktwittergoogle_plusmail

മുളക്കുഴ. ചര്‍ച്ച് ഓഫ് ഗോഡ് ഇന്‍ ഇന്ത്യയുടെ യുവജനവിഭാഗമായ വൈ പി ഇയുടെ ജനറല്‍ ക്യാമ്പ് 2018 ഡിസംബര്‍ 24 മുതല്‍ 26 വരെ ദൈവസഭാ ആസ്ഥാനമായ മുളക്കുഴ ആര്‍ എഫ് കുക്ക് കണ്‍വന്‍ഷന്‍ സെന്ററില്‍ നടത്തുന്നതിനുള്ള ഒരുക്കങ്ങള്‍ ആരംഭിച്ചു. ക്യാമ്പിന്റെ ആദ്യ ആലോചനായോഗം ഒക്‌ടോബര്‍ 7ന് മുളക്കുഴ മൗണ്ട് സീനായ് ബൈബിള്‍ കോളേജ് ഓഡിറ്റോറിയത്തില്‍ നടന്നു. സ്റ്റേറ്റ് ഓവര്‍സീയര്‍ പാസ്റ്റര്‍ സി.സി തോമസ് മുഖ്യസന്ദേശം നല്‍കി. സ്റ്റേറ്റ് പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റര്‍ എ.റ്റി ജോസഫ് ക്യാമ്പിന്റെ വിജയത്തിനു വേണ്ട നിര്‍ദ്ദേശം നല്‍കിയ സമ്മേളനത്തില്‍ സ്‌റ്റേറ്റ് സെക്രട്ടറി ബ്രദര്‍ മാത്യു ബേബി അധ്യക്ഷത വഹിച്ചു.
ഏറിയ വര്‍ഷങ്ങള്‍ക്കു ശേഷമാണ് സീയോന്‍ കുന്ന് വൈ. പി. ഇ സ്റ്റേറ്റ് ക്യാമ്പിന് വേദിയാകുന്നത്. 2018 ഡിസംബര്‍ 24ന് രാവിലെ 9:30 മുതല്‍ 5 വരെ സംസ്ഥാനതല താലന്തു പരിശോധന നടക്കും. വൈകീട്ട് ആറുമണിയ്ക്ക് സംസ്ഥാന പ്രസിഡന്റ് പാസ്റ്റര്‍ ഏ.റ്റി ജോസഫിന്റെ അധ്യക്ഷതയില്‍ സ്റ്റേറ്റ് ഓവര്‍സീയര്‍ പാസ്റ്റര്‍ സി.സി തോമസ് ക്യാമ്പ് ഉദ്ഘാടനം ചെയ്യും.
ആലോചനാ യോഗത്തില്‍ പാസ്റ്റര്‍മാരായ വി,കെ സജീവ്, ജോണ്‍സണ്‍, ബെന്നി ശമുവേല്‍ എന്നിവര്‍ പ്രാര്‍ത്ഥനയ്ക്ക് നേതൃത്വം നല്‍കി. പാസ്റ്റര്‍ ഡെന്നിസ് വര്‍ഗീസ് ആശംസ അറിയിച്ചു. ഇത്തവണയും പതിവു പോലെ സുവനീര്‍ പുറത്തിറങ്ങുന്നതിനെപ്പറ്റി പാസ്റ്റര്‍ ഗ്ലാഡ്‌സണ്‍ ജോണ്‍ വിശദീകരിച്ചു. ട്രഷറാര്‍ ബ്പദര്‍ ടോം.റ്റി. ജോര്‍ജിന്റെയും ജോയിന്റ് സെക്രട്ടറി പാസ്റ്റര്‍ ബിനു ചെറിയാന്റെയും നേതൃത്വത്തില്‍ വിപുലമായ കമ്മിറ്റി രൂപീകരിച്ചു. പാസ്റ്റര്‍മാരായ കെ. എം ചെറിയാന്‍, ഷെര്‍വിന്‍ വര്‍ഗീസ്, ബ്രദര്‍ ബിനോ വര്‍ഗീസ് എന്നിവര്‍ ആശംസകളറിയിച്ചു. പബ്ലിസിറ്റി കണ്‍വീനറായ പാസ്റ്റര്‍ ഫിന്നി ജോസഫ് കൃതജ്ഞത രേഖപ്പെടുത്തി.
ടാലന്റ് ടൈം, പ്രെയിസ്& വര്‍ഷിപ്പ്, കൗണ്‍സിലിങ്, മിഷന്‍ ചലഞ്ച്, കാത്തിരിപ്പ് യോഗം, ഡിബേറ്റ്, ഗോസ്പല്‍ റാലി, കിഡ്‌സ്, യൂത്ത്, ഫാമിലി സെഷനുകള്‍, ന്യൂക്ലിയര്‍ ഡിസ്‌കഷന്‍, പരസ്യയോഗം എന്നിങ്ങനെ വിവിധ പ്രോഗ്രാമുകള്‍ ക്യാമ്പില്‍ ക്രമീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്. എല്ലാ ദിവസവും വൈകീട്ട് ആറുമണിമുതല്‍ പൊതുയോഗം ഉണ്ടായിരിക്കുന്നതാണ്. കഴിഞ്ഞ വര്‍ഷത്തേക്കാള്‍ വിപുലമായ ക്രമീകരണങ്ങളോടും വ്യത്യസ്ഥമായ ഒട്ടേറെ പുതുമകളോടെയായിരിക്കും ഈ വര്‍ഷത്തെ ക്യാമ്പ് നടത്തപ്പെടുന്നത്.

Facebooktwittergoogle_plusmail
  FROM THIS SECTION
 • ഇന്‍ഡോനീഷ്യയില്‍ പ്രളയം; 22 മരണം
  • ജക്കാര്‍ത്ത. ഇന്തൊനീഷ്യയിലെ സുമാത്ര ദ്വീപിലുണ്ടായ പ്രളയത്തിലും മണ്ണിടിച്ചിലിലും 22 പേര്‍....
 • റെയില്‍വേയുടെ വിവരങ്ങളെല്ലാം ഇനി ഒറ്റ ആപ്പില്‍
  • ചെന്നൈ. റെയില്‍വേ സംബന്ധമായ എല്ലാ വിവരങ്ങളും ഇനി ഒറ്റ ആപ്പില്‍....
 • പ്രളയത്തിനുശേഷം വയനാട്ടിലെ സ്‌കൂളുകളില്‍ കുട്ടികളുടെ വന്‍കുറവ്
  • കല്‍പ്പറ്റ. പ്രളയത്തിനു ശേഷം വയനാട്ടിലെ സ്‌കൂളുകളിലെത്തുന്ന കുട്ടികളുടെ എണ്ണത്തില്‍ വലിയ....
 • ശാരോന്‍ ഫെല്ലോഷിപ്പ് ചര്‍ച്ചിന് പുതിയ ഭാരവാഹികള്‍
  • തിരുവല്ല: ശാരോന്‍ ഫെല്ലോഷിപ്പ് ചര്‍ച്ചിന്റെ 2018-19 വര്‍ഷത്തേക്കുള്ള ഭാരവാഹികളെ തെരഞ്ഞെടുത്തു.....
 • കേരളത്തിലെ ജയിലുകള്‍ പരിഷ്‌കരിക്കാന്‍ ഒരുങ്ങുന്നു
  • കണ്ണൂര്‍. കേരളത്തിലെ ജയിലുകള്‍ പരിഷ്‌കരിക്കാന്‍ പദ്ധതികള്‍ ഒരുങ്ങുന്നു, ഇന്ത്യയിലെ ഏറ്റവും....
 • ഡ്രോണുകള്‍ കൃഷിസ്ഥലത്തേക്ക്
  • പത്തനംതിട്ട. ആധുനിക ലോകത്തിലെ കളിവിമാനങ്ങള്‍ എന്നറിയപ്പെടുന്ന ഡ്രോണുകള്‍ കൃഷിസ്ഥലത്തേക്കും എത്തുന്നു.....
    India Mission TV
    FACE TO FACE
 • എന്നെമാത്രം ഫോക്കസ് ചെയ്ത് വിവാദം‍ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൻറെ പിന്നിലെ രഹസ്യമെന്ത് : പാസ്റ്റർ ബാബു ചെറിയാൻ
  • എന്നെമാത്രം ഫോക്കസ് ചെയ്ത് വിവാദം‍ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിൻറെ പിന്നിലെ രഹസ്യമെന്ത്?  പാസ്റ്റർ ബാബു ചെറിയാൻ
    Prayer Line
        Help Line
        +91 9744132025
        +91 9744982222
        reformationonline@gmail.com
            Prayer Request     
         
         
       
         
         
       
        © Copyright 2015 reformationvoiceonline.
  All rights reserved